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Jmalamwanafunzi ... ... ...t e e

YAH. MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI MBAMBI.

A:UTANGULIZI.

Awali ya yote nachukua fursa hii kukupongeza kwa kufaulu mtihani wa kuingia
kidato cha kwanza mwaka 2021.

Aidha nachukua nafasi hii kukutaarifu kuwa umechaguliwa kuanza kidato cha
lcwanza mwaka 2021 katika shule ya sekondari mbambi.Ni matumaini yangu kuwa
nafasi hii utaitumia vizuri ili uweze kufanikiwa katika matarajio yako ya baadae.

Aidha tumaini langu kuwa utakuwa na nidhamu nzuri katika kutekeleza na kufuata
sheria na kanuni zote za shule,pamoja na masharti yote ya kujiunga na shule kama
ilivyoorodheshwa katika fomu hii.

Shule hii ni ya kutwa na ya mchanganyiko wa wavulana na wasichana kwa
kidato cha kwanza hadi cha nne.

Shule itafunguliwa tarehe 11/01/2021 Unatakiwa kufika siku hiyohiyo.
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B: SARE ZA SHULE KWA WASICHANA.

. Sketi mbili za rangi nyeusi

Blauzi mbili nyeupe (tetroni) za mikono mifupi.

. Jozi mbili za viatu vya ngozi nyeusi visivyo na visigino virefu.

. Jozi mbili za soksi nyeupe.

. Sweta rangi ya dark blue yenye shingo ya . V.

Anatakiwa awe na nywele fupi zisizo tiwa dawa na kusukwa.

. Raba kwa ajili ya michezo. (Ni lazima).

. Ijabu kwa wasichana kitambaa rangi nyeupe. (kwa waislamu tu).
. Nguo za michezo (traki suti) rangi ya blue ni lazima.

: SARE ZA SHULE:WAVULANA:

. Suruali mbili za nyeusi

. Shati mbili nyeupe (tetron) za mikono mifupi

. Jozi mbili za viatu vya ngozi vyeusi visivyo na visigino virefu (vya kamba)
. Jozi mbili za soksi rangi nyeusi

. Raba kwa ajili ya michezo (ni lazima)

. Sweta rangi ya dark bluu yenye shingo ya .V.

. Niywele fupi zinazotunzwa vizuri.

Nguo za michezo (Bukta na T shirt) rangi ya bluu(lazima)

9. mkanda wa suruali rangi nyeusi wa ngozi.

Kila mwanafunzi ajiandae kikamilifu na kuwa na mahitaji muhimu ya

darasani kama daftari kubwa 12, kalamu, na mathematical set,begi la kubebea
daftari, na ni vizuri pia ukawa na vitabu vya kukusaidia katika masomo kama vile

kamusi,hisabati,kiingereza,(dictionary). Vitakaguliwa wakati wa Kuripoti,
hatapokelewa ikiwa hatakuja navyo.

NN E LD, A O R W -

D: MENGINEYO:
Fahamu kuwa iwapo hujafika shuleni siku 90 baada ya tarehe ya kufungua

utakuwa umedharau agizo la serikali. Aidha hatua za kisheria zitachukuliwa dhidi
ya mzazi wa mwanafunzi husika. Kama mtoto wako ameenda shule binafsi
tafadhari toa taarifa kwa uongozi wa shule haraka/mapema kwa kuwasilisha taarifa

maalumu za kimaandishi kutoka shule aliyoenda mwanafunzi.
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E: SARE:

Unapaswa kuwa na sare ya shule mshono uliokubalika na kwa wakati kama
utakavyopangwa kwa:

1. Wakati wa masomo

ii. Safari zote nje ya shule kwa jina la shule.

111, Wakati wa kwenda hospitali

1v. Wakati wa maandamano.

v.Unapaswa kuwa na nguo za michezo na kazi za mikono kama utakavyoelekezwa.

F: MIPAKA YA SHULE.
i.Unapaswa kufahamu mipaka ya shule na kutotoka nje ya mipaka hiyo bila kibali

cha mkuu wa shule wakati wote wa masomo.

ii. Wanafunzi wasitembelee chumba cha walimu, ofisi, maabara, nyumba za
walimu, na wafanyakazi wasio walimu bila kibali cha mkuu wa shule.

iii. Haiiruhusiwi kabisa mwanafunzi kutembelea:

a) Vilabu vya pombe

b) Majumba ya starehe

¢) Majumba ya kufikia wageni.

G: MAKOSA YANAYOWEZA KUSABABISHA KUFUKUZWA SHULE:
1. Wizi
2. Uvutaji bangi
3. Uharibifu wa makusudi wa mali ya umma
4, Kuoa au kuolewa
5. Utoro wa shule kwa muda mrefu(siku 90 mfullulizo)
6. Uasherati
7. Makosa ya jinai
8. Kupata mimba au kumpa mimba msichana ndani na nje ya shule.
9. Ulevi wa aina yoyote.
10. Kupigana
11. Kudharau bendera ya Taifa.
12. Kutoa mimba
13. Utovu wa nidhamu kwa ujumla
14. Kashfa dhidi ya uongozi wa serikali,dini au uongozi wake.
15. Mwanafunzi kuwa na simu ya mkononi.
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H: USAFI:

Usafi ni wajibu wa kila mwanafunzi kama sehemu ya maisha yake ya kila siku

,hivyo utashughulikia:

1) Usafi binafsi wa mwili na mavazi yako

ii) Usafi wa maeneo yafuatayo,ukumbi wa mikutano, vyoo, madarasa, maabara
ofisi, viwanjani, barabara n k.

iii) Uwe na fagio la kufagilia. (CHELEWA)

I: MAHUDHURIO:

Kuthamini muda wa kuwepo mahali unapotakiwa kwa mujibu wa ratiba au

maelekezo kutoka uongozi wa shule.

1) Kuwahi kufika shuleni na kuwa mstarini saa 1:00 asubuhi.

11) Kuhudhuria shuleni kwa siku zote na muda wote wa masomo

iii) Kuhudhuria vipindi vyote vya masomo ndani na nje ya darasa ikiwemo vipindi

viwili vya dini kila wiki

1v) Kuhudhuria kazi zote za mikono

v) Kuhudhuria mikutano ya shule mfano Baraza la shule,ukaguzi wa
usafi,kupandisha bendera ya Taifa,maandamano,vikao vya madarasa na
vikunndi mbalimbali vinavyotambulika mfano vilabu vya
masomo,dini,michezo,utamaduni,maadili n.k.

vi) Kuitika miito ya dharula mara moja.

3.0. MAMBO MENGINE MUHIMU YANAYOPASWA KUKAMILISHWA

NA KUWASILISHWA SHULENI NA WANAFUNZI

a) Medical examination form ambayo itajazwa na mganga mkuu wa hospitali ya

serikali. Fomu hii itakabidhiwa kwa mkuu wa shule mara utakaporipoti shuleni.

b) Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi na mkataba wa
kutoshiriki katika migomo,fujo na makosa jinai.

¢) Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria ,kanuni na maelekezo mengine
yatakayotolewa na shule.

3.1. Tafadhari soma kwa makini maelezo /maagizo haya na kuyatekeleza

kikamilifu.
KARIBU SANA mTIKA SHULE HII

ANTONY L. NDUNGURU

MKUU WA SHULE
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MCUL WA SEULE
SHULE \f& SELCNDARI MBAKE
5_L.P.545 MBINGA

WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI
SHULE YA SEKONDARI MBAMBI
FOMU YA MAELEZO BINAFSI (F.M.B)

l=linakannli Dl s S R e e S el
2. Mahaliulipozaliwa ... ................c.ocooiii i
3. Tarehe ya kuzaliwa ..
4. Anwani ya nyumbam
5. Anwani ya MZB.ZI/M]GZI (karna tofautl na h1yo hapo Juu)
6. Jina la Mzazi/Mlezi ..
7. Ndugu wa karibu: Anwam ya Kltongo_] 1/Mtaa
Jina Uhusiano Anwani yake Simu
|
Uy S
30
4. .
8. Dini ...

9. Kidato ulichopokelewa .............

10.Shule uliyotoka .. =,

11. Shuleyamsmguﬂlyomalmadarasalasaba

12.Shughuli unazopendelea mbali na masomo kwa mfano mplra wa miguu,
mpira wa mikono, riadha, unaimbank ...

13 Wilayaunayotoka ... ... ...c....-IAR. - oo oviit sy e o | A R e 7

14 Nikihamna DRAI0ATAATITR", . oot bobni oot sutoa s AR e e ss Erahliale it i

15:Sahihi-va Mwanafunzi.....o . s inad i s o S laICHe R, - SIE syt
Sahthi:ya Mzazi/MIezifi-o.. 58l it st s o oos. FATCIIC T WRER e,

MATUMIZI YA OFISL

Namba ya shule ... ..

Namba ya mtihani ... ....

Ml wa shule o el Bl e S0

NB: Je Mzazi wa mwanafunzi ni watanzania au hapana.
Lete cheti cha kuzaliwa au kiapo toka mahakamani (Afidavit) kwa uthibitisho.
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