

**OFISI YA RAISI TAMISEMI TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA MJI MBINGA  
SHULE YA SEKONDARI MBINGA**

S. L. P. 75.

**MBINGA.**

**SIMU NA.025- 2640148**

**KUMB. NA. MBSS/KID.I/VOL.I/..... TAREHE.....**

**MWANAFUNZI.....**

**S. L. P. ....**

**MBINGA.**

**YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI MBINGA  
WILAYA YA MBINGA MWAKA 2021**

1.0. Ninafurahi kukuarifu kuwa umechaguliwa kujiunga na kidato cha .....  
Katika Shule hii mwaka 2021 baada ya kufaulu mtihani wako wa darasa la saba  
HONGERA SANA. Shule ya Sekondari MBINGA ipo umbali wa Km. 1 toka  
makao makuu ya halmashauri ya mji wa mbinga

Muhula wa kwanza masomo unaanza tarehe ..... Unatakiwa kuripoti  
shuleni kuanzia tarehe ..... na mwisho wa kuripoti ni tarehe  
..... ndani ya siku saba.

**2.0. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA:-**

**2.1 SARE YA SHULE**

**(I) WAVULANA WANATAKIWA WAWA NA:**

- (a) Suruali 02 za khaki (iwe khaki halisi na siyo rangi nyingine) na mkanda wa staha.
- (b) S;hati mbili za Tetroni nyeupe za mikono mifupi kola za kawaida.
- (c) Viatu vya ngozi nyeusi vinavyomruhusu kutembea haraka au kukimbia (visiwe mchoma kumoyo).
- (d) Soksi rangi nyeusi
- (e) Bukta na fulana kwa ajili ya michezo:- Wavulana rangi ya bluu bahari , Wasichana dtracksuit rangi ya bluu bahari.
- (f) Raba kwaajili ya michezo na kazi (Raba nyeusi na soksi za michezo).

**(II) WASICHANA.**

- (a) Sketi 02 rangi ya kijani – mshono uwe wa marinda ya kawaida na zipimwe kiunoni – urefu hadi chini ya magoti.
- (b) Mashati 02 mikono mifupi rangi nyeupe tetroni
- (c) Viatu vyeusi – visiwe vya kisigino kirefu
- (d) Soksi nyeupe – pea mbili
- (e) Wanafunzi wasichana wa kiislamu wanaweza kuvaa suruali ya kijani short kanzu nyeupe na hijabu nyeupe (suruali ;iwe pana) – Short kanzu iwe pana ivuke magoti
- (f) Wasichana wote watanyoa nywele hawataruhusiwa kusuka)
- (g) Sweta rangi ya blue

**NB: Vitu hivyo vitakaguliwa siku ya kuripoti Shuleni**

