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13.3.5:TAARIFA YA MRADI WA UJENZI WA NYUMBA BORA YA 

MWANANCHI KWA KIONGOZI WA MBIO ZA MWENGE WA UHURU 

KITAIFA NDUGU  CHARLES FRANCIS KABEHO TAREHE 05-06-2018 

Ndugu Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa Uhuru Kitaifa 2018, ninayo furaha 

kubwa sana kukukaribisha wewe pamoja na msafara wako wote uliofuatana nao 

hapa Kijiji cha Kagugu, nasema karibu sana. 

Ndugu Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa Uhuru Kitaifa 2018, mradi huu wa 

ujenzi wa nyumba bora niliufikiria baada ya kuona watu wengi wanakimbilia 

kujenga nyumba bora Mijini. Hivyo mimi niliamua kujenga nyumba hii hapa 

Kijijini ili jamii ifahamu kuwa hata Vijijini tunatakiwa kuishi kwenye nyumba 

bora. 

Ndugu, Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa Uhuru Kitaifa 2018, ujenzi wa 

nyumba hii ulianza mwaka 2017 na kukamilika Mwaka huu. Hivyo kufanya 

gharama ya ujenzi wa nyumba hii hadi sasa kuwa Tshs. 70,000,000/=. 

Ndugu Kiongozi  wa mbio za Mwenge wa Uhuru Kitaifa 2018, Nyumba hii ina 

vyumba vitatu vya kulala, Sebule,Jiko,sehemu ya kulia na stoo. Nyumba hii 

imekua kama kivutio na ina hamasisha Wanakijiji kuhusu ujengaji wa nyumba 

bora. 

Ndugu Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa Uhuru Kitaifa 2018, Wazazi wangu 

waliwekeza kwenye elimu yangu ndio maana leo nimeweza kujenga nyumba bora 

hapa Kijijini kwetu .Hivyo naungana na kauli mbiu isemayo “Elimu ni ufunguo 

wa maisha,Wekeza sasa kwa maendeleo ya Taifa letu”.  

Ndugu, Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa Uhuru Kitaifa 2018, baada ya taarifa 

hii fupi kwa Heshima na Taadhima nakuomba sasa unifungulie nyumba yangu. 

 

Kwa niaba ya, 

Dr Pasishesh  Mapunda  

MWANANCHI  

KIJIJI CHA MBANGAMAO 


