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 TAARIFA YA MRADI WA SHAMBA LA MITI LA FAMILIA YA 

WULSTAN  MHAGAMA KWA KIONGOZI WA MBIO ZA MWENGE WA 

UHURU KITAIFA NDUGU, CHARLES FRANCIS KABEHO TAREHE 

05-06-2018 

Ndugu Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa Uhuru Kitaifa 2018, Tunayo  furaha 

kubwa kukukaribisha wewe pamoja  na  msafara wote uliofuatana nao hapa katika 

hifadhi ya mazingira Kijiji cha Kilimani nasema karibu sana. 

Ndugu Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa Uhuru Kitaifa 2018, Mradi huu wa 

hifadhi ya Mazingira  (shamba la miti ),ulianzishwa mwaka  2012  ikiwa na idadi 

ya miti 4900 aina ya Misindano (pinus patula)  ambalo lina ukubwa wa  ekari 7. 

Ndugu kiongozi wa mbio za Mwenge wa Uhuru Kitaifa 2018, Shamba hili ni 

kielelezo cha mashamba yote yenye ukubwa wa ekari 3570 yenye jumla ya  Miti 

1,785,000 . 

Ndugu Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa Uhuru Kitaifa 2018, Gharama 

iliyotumika kwa shughuli za uanzishwaji na utunzaji wa shamba hili hadi kufikia 

sasa ni jumla ya kiasi cha Tshs 7,000,000/= 

Ndugu kiongozi wa mbio za mwenge kitaifa 2018, Lengo la mradi huu ni 

kutekeleza Sera ya Mazingira ya kuwa na hifadhi endelevu ya mazingira na 

kuongeza kipato cha familia ili kumudu gharama za maisha ikiwemo kusomesha 

pamoja na uhifadhi wa mazingira utakaowezesha Wanafunzi kupata elimu juu ya 

uhifadhi wa mazingira. 

Ndugu Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa Uhuru Kitaifa 2018, Tunaamini ya 

kwamba ili kuwe na utunzaji endelevu wa rasilimali misitu na uoto wa asili pamoja 

na utunzaji wa vyanzo vya maji kunahitajika kuwa na Jamii iliyoelimika hivyo sisi 

kama familia tunaunga mkono kauli mbiu inayosema “Elimu ni Ufungua wa 

Maisha,Wekeza sasa kwa Maendeleo ya Taifa letu” 
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Ndugu Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa Uhuru Kitaifa 2018, Baada ya taarifa 

hii, kwa heshima na taadhima nakuomba ukague shamba hili familia ya Ndugu 

Wulstan  Mhagama. 

Ni mimi, 

 

 

 

JOSEPHINE GILLO 

Kny:MKURUGENZI WA MJI 

HALMASHAURI YA MJI 

MBINGA 


