HALMASHAURI YA MJI WA MBINGA

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi wa Mji wa Mbinga)
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TANGAZO KWA UMMA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Mbinga, anapenda kuwatangazia
wananchi na wadau wote wa mazao ya misitu kuwa, kwa mujibu wa Sheria za
Misitu Na 14 ya mwaka 2002 (Forest regulation part viii section 31 and 32),
kutakuwa na mauzo ya mbao aina ya pinus patula(Pines), zinazovunwa Kkatika
msitu wa Halmashauri ya Mji wa Mbinga-Mbambi, kuanzia tar 17/01/2017 kwa
kadiri ya uzalishaji wa mbao hizo utakavyokuwa unaendelea kwa bei ya jumla na
rejareja.

Pia mabanzi na kuni zinapatikana kwa kununua.

Malipo yote ya mbao na ushuru 5% yafanywe katika benki ya NMB tawi la
Mbinga.

Akaunt namba: 61710007193

Jina la akaunti: MBINGA TC OWN SOURCE REV. ACC

WASILIANA NA OFISI YA MISITU HALMASHAURI YA MJI WA
MBINGA KWA MAELEZO ZAIDI.

BEI ZETU NI NAFUU SANA.

KARIBUNI WOTE
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