
JAIVHURI YA IUUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZAI'IIIKOA NA SERIKALI ZAI{IITAA

HALMASHAURI YA MJI WA MBINGA

U napojibu tafadhali taja

Kumb. Na. IVTC/L.10110134 Tarehe 18 Agosti, 2021

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI
1.0 UTANGULIZI

lVkurugenzi wa Halmashauri ya tMji wa N/binga baada ya kupokea kibali cha ajira
tMbadala chenye Kumb Na. FA.170/367/01"TEMP"l13 cha tarehe 26 Julai, 2021
kutoka kwa Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma Na
Utawala Bora, anawatangazia wananchi wote raia wa Tanzania wenye sifa
zinazohitalika kuomba nafasi wazi Nne (4) kama zifualazo'.

2.0 DEREVA tr (4)

2.1 SIFA ZA MWOMBAJI
Kuajiriwa waliohitimu kidato cha Nne (Form lV) na leseni ya uderevayaDaraja E au Cl
ya uendeshaji wa magari ambayo amefanyia kazikwa muda usiopungua mwaka mmoja
bila kusababisha ajali. Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari
(Basic Driving Course) yanayotolewa na chuo cha Ufundi Stadi (VETA) au chuo kingine
kinachotambuliwa na serikali. Wombaji wenye cheti cha majaribio ya Ufundi ll
watafikiriwa kwanza.

2.2 KAZI NA MAJUKUMU
i. Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari
ii. Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi
iii. Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari
iv. Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali
v. Kujaza na kutunza laarifa za safari zote katika daftari la safari
vi. Kufanya usafi wa gari na
vii. Kufanya kazi zingine kadri atakavyoelekezwa na [Vlsimamizi wake.
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