

# HALMASHAURI YA MJI WA MBINGA

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi wa Mji wa Mbinga)

MKOA WA RUVUMA:  
Anwani ya Simu: "MBINGA COUNCIL"

Ofisini Simu Na: 025 - 2640664

Fax Na: 025 - 2640262

Nyumbani: 025 - 2640664



OFISI YA MKURUGENZI WA MJI  
S.L.P. 135

MBINGA,

RUVUMA

17/01/2017

## TANGAZO KWA UMMA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Mbinga, anapenda kuwatangazia wananchi na wadau wote wa mazao ya misitu kuwa, kwa mujibu wa Sheria za Misitu Na 14 ya mwaka 2002 (Forest regulation part viii section 31 and 32), kutakuwa na mauzo ya mbao aina ya *pinus patula* (Pines), zinazovunwa katika msitu wa Halmashauri ya Mji wa Mbinga-Mbambi, kuanzia tar 17/01/2017 kwa kadiri ya uzalishaji wa mbao hizo utakavyokuwa unaendelea kwa bei ya jumla na rejareja.

Pia mabanzi na kuni zinapatikana kwa kununua.

Malipo yote ya mbao na ushuru 5% yafanywe katika benki ya NMB tawi la Mbinga.

Akaunt namba: **61710007193**

Jina la akaunti: **MBINGA TC OWN SOURCE REV. ACC**

**WASILIANA NA OFISI YA MISITU HALMASHAURI YA MJI WA MBINGA KWA MAELEZO ZAIDI.**

**BEI ZETU NI NAFUU SANA.**

**KARIBUNI WOTE**

Robert K. Mageni

**MKURUGENZI WA MJI  
HALMASAHURI YA MJI  
MBINGA**