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HALMASHAURI YA MJI WA MBINGA

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi wa Mji wa Mbinga)

MKOA WA RUVUMA: e OFISI YA MKURUGENZI WA MIJI
Anwani ya Simu: “MBINGA COUNCIL" S.L.P.135
Ofisini Simu Na: 025 - 2640664 MBINGA,

Fax Na: 025 - 2640262 RUVUMA.

Nyumbani 025 - 2640664

Unapojibu tafadhali taja

TArehe wssmnememvise

TANGAZO KWA UMMA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Mbinga anapenda kuwatangazia

wananchi wote pamoja na wafanyabiashara wa aina zote wafanya- biashara wa
vileo, maombi ya kupata leseni ya biashara kutakuwa na utaratibbu mpya wa

kupata leseni za biashara mwaka 2017/2018
Utaratibu huo kama ifuatavo:

1. Fomu za maombi zitapatikana ofisi ya Afisa Biashara wa Mji chumba na.8
PEKEE TU

2. Fomu ijazwe na irudishwe ndani ya siku 14 baada ya kujazwa na
mwombaji

3. Fomu za maombi zitarudishwa katika ofisi ya Biashara ya Halmashauri ya
Mji ikiwa na imeambatanishwa na nakala za nyaraka zifuatazo;
a).Uthibitisho wa mlipa kodi kutoka TRA (Tax clearance)

b). Namba ya mlipa kodi (Taxation identification number) TIN

c). Leseni ya Biashara ya zamani

d). Hati ya usaijili wa jina la Biashara zinazo tolewa na BRELA

e). Kama ni kampuni ambatanisha nakala ya cheti cha usajili wa kampuni

(memorandum and extract from register)



f). Kwa waombaji wa Biashara za kitaalamu waambatanishe vyeti vya
kuruhusiwa kufanya Biashara hizo kutoka Mamlaka husika

g). Fomu zitatolewa kuanzia Tarehe 05/06/2017-20/06/2017 kuanzia saa
2:30 hadi 9:30.

NB: Kwa maelezo zaid nenda Ofisi ya Afisa Biashara kwa ajili ya ufafanuzi

wowote. Ofisi haitahusika iwapo utapewa ushauri na matapeli.

Imetolewa leo tarehe 05/06/2017
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