



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI WA MBINGA



Unapojibu tafadhali taja

Kumb. Na. MTC/F.20/03/92

10.07.2023

TANGAZO LA MNADA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Mji wa Mbinga anawatangazia wananchi wote kuwa tarehe 25/07/2023 kuanzia muda saa 4:00 asubuhi kutakuwa na Mnada wa Hadhara. Wa kuuza Mtambo na magari.

Mtambo na magari yatakayo uzwa ni Kama ifuatavyo;

S/N	LOT NO.	Aina ya Kifaa	Namba ya Usajili	Modeli na umbile la chombo	Idadi	Hali ya kifaa
1	MTC/CW/01/2021	MTAMBO	-	BOMAG BW2170 ROLLER	1	MBOVU
2	MTC/CW/02/2021	MTAMBO	ZF9730	FLAT TRACTOR	1	BOVU
3	MTC/CW/03/2021	MTAMBO	CW5533	MASSEY FERGADON TRACTOR	1	BOVU
4	MTC/CW/04/2021	MTAMBO	-	SCANIA GENERATOR	1	BOVU
5	MTC/CW/06/2021	MTAMBO	-	OLYMPIANGEPSO-3 GENERATOR	1	MBOVU
6	MTC/CW/07/2021	MTAMBO	-	LISTER PETER GENERATOR	1	MBOVU
7	MTC/CW/01/2021	GARI	SM4049	TOYOTA HIACE	1	MBOVU
8	MTC/CW/03/2021	GARI	STK 1681	SUZUKI S/CABIN	1	MBOVU

MASHARTI YA MNADA

1. Magari na Mtambo vitauzwa kama vilivyo na mahali vilipo
2. Mnunuzi atalazimika kulipa amana (Deposit) isiyopungua asilimia ishirini na tano (25%) kwa magari na mtambo.
3. malipo yote ya magari/mitambo yakamilike katika muda wa siku kumi na Nne (14) kuanzia tarehe ya mnada
4. Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti hili atakosa haki zote za ununuzi wa kifaa husika na amana aliyolipa haitarejeshwa.

5. Mnunuzi atatakiwa kuondoa/kuchukua kifaa alichonunua katika muda wa siku saba (07) kuanzia siku ya kukamilisha malipo.
6. Mnunuzi atalazimika kulipa kodi za serikali kabla ya kukabidhiwa kifaa husika.
7. Ruhusa ya kuangalia magari/mtambo itatolewa siku mbili (02) kabla ya tarehe ya mnada kuanzia saa 3.00 asubuhi hadi saa 10.00 jioni katika ofisi za Halmashauri ya Mji wa Mbinga zilizoko eneo la Ujenzi karibu na soko la mbao



Dr. Kung'e Nyamuryekung'e
KAIMU MKURUGENZI WA MJI
HALMASHAURI YA MJI
MBINGA