

20 March, 2025

TANGAZO LA MAPOKEZI YA FEDHA

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI WA MBINGA, ANAWATANGAZIA WATUMISHI WOTE KUWA HALMASHAURI IMEPOKEA FEDHA KUTOKA HAZINA, KWA AJILI YA KUKOPESHA WATUMISHI KWA MATUMIZI YA UNUNUZI WA VYOMBO VYA USAFIRI.

HIVYO, WATUMISHI WOTE WENYE SIFA ZA KUKOPA WANATAKIWA KUOMBA KUKOPA FEDHA HIZO KUPITIA MFUMO WA HAZINA PORTAL.

KWA MAELEKEZO ZAIDI MTUMISHI ANATAKIWA KUFIKA KATIKA OFISI YA UTUMISHI.

IMETOLEWA NA,

**MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJI
MBINGA**

MKURUGENZI WA MJI
HALMASHAURI YA MJI
MBINGA