
TOWN co 
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA MJI WA MBINGA 

Tarehe 22/08/2022 

TANGAZO TANGAZO 

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI 

YA MJI MBINGA ANAPENDA KUWATANGAZIA YA 
WAFANYABIASHARA WOTE AMBAO 

WAMEJENGA/ KUONGEZA VIBANDA, TURUBAI, 
MBAO NJE YA FREMU ZAO, MADUKA YAO NA 

MIPENYONI WABOMOE NA KURUDISHA 

BIDHAA ZAO NDANI YA FREMU ZAO ZA 

BIASHARA KWA HIARI YAO KABLA YA ZOEZI 

LA BOMOABOMOA HALIJAANZA. 

MWISHO WA UTEKELEZAJI WA ZOEZI HILO NI 

TAREHE 26/08/2022 BAADA YA TAREHE HIYYO 

BOMOA BOMOA ITAFANYIKA. 

Grace S. Quintine 
MKURUGENZI WA MJI 

HALMASHAURI YA MJI 
MBINGAURUGENZI WA MJ 

HALMASHAURI YA M.I 
MBINGA 


