JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI WA MBINGA

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA WAKUSANYA USHURU

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Mbinga anapenda kuwatangazia
wananchi wote wenye sifa na nia ya kufanya kazi ya Ajira ya Muda (Vibarua) kwa
nafasi ya Wakusanya Ushuru - Nafasi 40

1. SIFA ZA MWOMBAJI

Awe Mtanzania mkazi wa Halmashauri ya Mji Mbinga.

Awe na umri sio chini ya miaka 18 au zaidi ya miaka 55.

Awe na Elimu ya Darasa la Saba na kuendelea.

Awe Muadilifu, Mwaminifu na hajawahi kutiwa hatiani kwa kosa la jinai.

- Awe na uzoefu wa kutumia “Smart — Phone” EFD katika miamala ya malipo.

2. KAZIIMAJUKUMU

Kukusanya Ushuru wa Ukusanyaji taka, Madini ya Ujenzi, Stendi, Vyoo, Misitu,
Machinjio,Vibali vya Ujenzi, Maegesho na/au kadiri atakavyopangiwa na Afisa
Mapato wa Halmashauri ya Mji Mbinga. Mwombaji aeleze sifa na uzoefu wake
kwenye kazi ya ukusanyaji mapato.

3. MASHARTI YA JUMLA

» Barua ya Maombi iambatanishwe na barua ya Utambulisho kutoka Ofisi ya
Mtendaji wa Mtaa anaoishi mwombaji, pia aambatanishe nakala ya cheti
cha kuzaliwa, vyeti vya elimu, picha moja’Passport Size” na barua ya
mdhamini kwenda kwa Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji, mwenye mali
isiyohamishika ndani ya Halmashauri ya Mji wa Mbinga iliyopitishwa na
Mtendaji wa Mtaa anaoishi Mdhamini.

> Mwombaji ataje Mtaa na Kata anayoishi.

4. MALIPO
Kazi ni Mkataba wa Miezi mitatu(3) ambayo malipo yatazingatia Sheria ya Ajira
Cap 300”"Wages Order”2013 na/auAsilimia ya Makusanyo.

Barua za maombi ziletwe kwa mkono ifikapo au kabla ya tarehe 23/01/2025 saa
9:30 Alasiri kwa anuani ifuatayo:

MKURUGENZ! WA MJi
HALMASHAURI YA MJS
B ekungle BINGA

KAIMU MKURUGENZI

HALMASHAURI YA MJI

MBINGA
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