JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI WA MBINGA

(%)

TANGAZO

UJAZAJI WA MIKATABA YA UPANGAJI STENDI KUU
MBINGA KWA MWAKA WA FEDHA 2020/2021

WAFANYABIASHARA WOTE WALIOPANGA KATIKA MAJENGO YA STENDI KUU
MBINGA WANATANGAZIWA KWAMBA, FOMU ZA MIKATABA YA PANGO KWA
MWAKA WA FEDHA 2020/2021 ZINAPATIKANA OFISI YA MWANASHERIA
CHUMBA NA.27 HALMASHAURI YA MJI MBINGA, UJENZI.

WAPANGAJI (WAFANYABIASHARA) WOTE MNATAKIWA KUFIKA OFISI YA
MWANASHERIA KUANZIA TAREHE 16 NOVEMBA 2020 MPAKA TAREHE 20
NOVEMBA 2020 KWAAJILI YA ZOEZI LA UJAZAJI WA MIKATABA HIYO.
AIDHA WANAOTAKIWA KUJAZA MIKATABA NI WAFANYABIASHARA AMBAO
MAJINA YAO YANASOMA KATIKA LESENI ZAO ZA BIASHARA, HIVYO BASI
WANATAKIWA KUFIKA NA VITU VIFUATAVYO:-

1) KIVULI (PHOTOCOPY) YA LESENI HAI YA BIASHARA

2) PICHA 2 ZA PASSPORTSIZE ZA MPANGAJI(MFANYABIASHARA)

3) WADHAMINI WAWILI WA MPANGAJI(MFANYABIASHARA)

4) BARUA YA UTAMBULISHO WA WADHAMINI WAWILI

ILIYOAMBATANISHWA NA PICHA YAKE KUTOKA SERIKALI YA MTAA/
KATA NA KAMA MDHAMINI NI MTUMISHI WA UMMA ATATAKIWAA
KULETA BARUA YA UTAMBULISHO KUTOKA KWA MWAJILI WAKE.

MWISHO:HATUA KALI ZA KISHERIA ZITACHUKULIWA DHIDI YA YEYOTE
ATAKAYEKUTWA AKIENDESHA BIASHARA BILA KUWA NA MKATABA
UNAOANZIA 01 JULAI, 2020 AU KUIDANGANYA HALMASHAURI KWA KUTOA
TAARIFA ZISIZO SAHIHI AU KWA KUTOKUWA NA LESENI HALALI KWA
KIPINDI HUSIKA.

Imetolewa leo 11 Novemba 2020 na:-
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