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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA g"’: %5
HALMASHAURI YA MJI WA MBINGA

Unapojibu tafadhari taja: 16 Februari, 2022
Kumb.Na. MTC/L.10/02 VOLVII/56

YAH: TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA MUDA YA KUKUSANYA TAARIFA ZA
ANWANI ZA MAKAZI NA POSTIKODI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Mbinga anapenda kuwatangazia nafasi za ajira ya muda kwa
nafasi za kukusanya taarifa kwenye zoezi la Anwani za Makazi katika Kata, Mitaa, Vijiji na
Vitongoji ndani ya Halmashauri ya Mji wa Mbinga.

1. SIFA ZA MWOMBAJI
I.  Awe na elimu ya kidato cha nne na kuendelea
II. Awe raia wa Tanzania mwenye umri kati ya miaka 18-40

III.  Awe anamiliki simu janja ya android yenye uwezo wa kukaa na chaji kwa muda wa siku
nzima.

IV. Awe na barua pepe (email address) inayofanya kazi

<

Awe ni mkazi wa Kata husika

2. MAJUKUMU
a) Kugawa/kuandika namba za nyumba, viwanja na maeneo ya huduma
b) Kukusanya taarifa za nyumba, viwanja na maeneo ya huduma za kijamii

c) Kukusanya taarifa za wamiliki wa nyumba na wapangaji na kuzituma kwenye
mfumo.

3. MAOMBI YAAMBATANISHWE NA VIELELEZO VIFUATAVYO:
1. Nakala ya cheti cha kuzaliwa
2. Nakala ya cheti cha kidato cha nne na kuendelea

3. Picha 2 (passport size)

Mkurugenzi wa Mji, S.L.P.135, Mbinga, Simu Na. +255 (025) 2640664, Nukushi +255
(025) 2640262, Barua Pepe:td@mbingatc.go.tz, Tovutiwww.mbingatc.go.tz



4. JINSI YA KUTUMA MAOMBI

Barua zote za maombi ziandikwe kwa mkono zikiwa na Anwani kamili ya mwombaji,
namba za simu, parua pepe, na ziwasilishwe Ofisi ya Mkurugenzi wa Halmashauri ya
Mji Mbinga kupitia kwa Mtendaji wa Kata unapoishi, kabla au ifikapo tarehe
22/02/2022.
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Grace S. Quintine
MKURUGENZI WA MJI
HALMASHAURI YA M3T__  ceNZ Cop
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